66 Các câu trả lời

13ตุลาค่ะ ยังไม่เตรียมเลย รอสัก7-8เดือนค่อยเตรียมค่ะ

31ตุลาจ้าาา ยังไม่ได้เตรียมของเลย🤫คุณแม่ลูกสี่

14 ตุลาค่ะ ไม่รู้ว่าตะเริ่มเตรียมสิ่งไหนก่อนเลย 🙂

9ตุลาจ้า ยังไม่เตรียมค่ะ รอใกล้ๆกว่านี้ก่อนจ้า

13 คะ แทบไม่ต้องเตรียมเลยคะ รับต่อจากพี่สาวคะ

กำหนด 1ตุลา เตรียมแล้วค่ะ แต่ยังไม่ครบค่ะ

10ตุลาเหมือนกันค่ะ ยังไม่เตรียมอะไรเลย😂

บ้านนี้​ 11​ตุลาค่ะ​ ยังไม่เตรียมอะไรเลย

3 ตุลาค่ะ ตอนนี้ค่อยๆทยอยซื้อทีละนิดค่ะ

VIP Member

24ตุลาค่ะ🥰💕 ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ 💞

Câu hỏi liên quan