15 Các câu trả lời

บ้านนี้มีเจ็บเตือน...ท้องปั้นบ่อยค่ะเป็นมา3วันแล้ว...แต่ยังไม่มีน้ำเดินค่ะ

บ้านนี้9กค.ยังนิ่งอยู่คะ ปากมดลูกยังไม่เปิดโดนกะตุ้นไปรอบนึงแล้วคะแม่

37+3wไม่ได้ฉีดยาคะ กระตุ้นโดยใช้นิ้วล้วงเข้าไปทำอะไรซักอย่างนี่ละคะรู้แต่ว่าเจ็บมากและก็มีเลือดออกด้วยคะ

8 ก.ค คะ แต่อาการน่าจะแตกก่อนคะ เจ็บเตือน ท้องแข็งบ่อยคะ

เราก็อยากคลอดแร้วกันคะ อัดอึด แต่ต้อง #อดทน นะคะคุณแม่

4กรกฎา​ เหมือนกัน​จ้า​ เงียบกริบ​ อยากแตกแล้วววว😂

2 ก.ค. ท้องปั้นแข็งบ่อยมาก เดินจะไม่ไหวละค่ะ

VIP Member

บ้านนี้19กรกฦาปวดหน่วงๆแล้วค่ะ

2กค.จร้า ยังไม่มีวี่แววเลย

3 กค อยากเจอหน้าลูกสาวแล้วจ้า

กำหนด2 ก.ค..ยังเงียบเช่นกัน

Câu hỏi liên quan