18 Các câu trả lời

เราคลอด​22​กค.​ยังไม่อาการเจ็บเตือน​มีเข้าห้องน้ำทุก2​ชม.​เจ้บขาหนีบหนักมากแค่นั้นเอง​

บ้านนี้ก็เข้าบ่อยจ้า....หน่วงท้องไปหมดแล้ว..ขาจะก้าวไม่ออกแล้วจ้า

37+5ค่ะ ที่แรกเลือกวันที่5ค่ะแต่ท้องปั้นบ่อยหมอเลยเอาวันที่4กคนี้เดินแทบไม่ไหวเลย😂😂

กำหนดไม่เกิน 5 ส.ค. ค่ะ แต่คุณพ่ออยากให้ลูกเกิดวันเดือนเดียวกัน ตัดสินใจผ่า 26-27 ค่ะ

ดีใจด้วยจ้าคุนแม่

เรากำหนดคลอด 10 สิงหา ทำไม 34+2 อ้ะ เจ้าของโพสนับผิดรึป่าว กำหนดคลอดวันไหนคะ

33wกำหนด10สิงหาเหมือนกันเลยค้ะ

ทำไมคลอดเร็วจังค่ะ ผ่าคลอดหรอค่ะ บ้านนี้ 35+4 กำหนด1สิงหาคม

คลอด 18 ก.ค.คะมีเจ็บเตือนเเล้ว

กำหนดคลอด7ก.คเริ่มมีอาการเจ็บหน่วงบริเวณหัวหน่าวแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ...ปวดหลังปวดเอวมากจ้า

ยังเงียบยุเลยคะแม่ มีแต่ปวดหลังแค่นั้น กำหนด 3 ก.ค จร้า

ขอบคุณจร้า 🥰

33 w บ้านนี้กำหนดคลอด 12 สค อึดอัด นอนไม่หลับ ซะส่วนใหญ่จ้ะ

จ้า....ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

VIP Member

พี่สาวคลอด กค บ่นว่าปวดท้องบ่อยๆคะ แต่แปบๆก็หาย

เหมือนกันเลยค่ะ แปปๆๆก็หาย แต่ปวดหลังกับฉี่บ่อยมากๆๆ

34w เจ็บเตือนแล้วมีเลือดออก นัดผ่า29 กคจ้า

บ้านนี้เจ็บเตือนบ่อยมาก...นัดคลอด27ก.ค.จ้า

Câu hỏi liên quan