15 Các câu trả lời

บ้านนี้เสี่ยง1:98ปฎิเสธการเจาะเเล้วรอลุ้นตอนคลอดเอาเพราะทางบ้านใม่ให้เจาะพึ่งคลอดไปเมื่อวันที่12. น้องปกติคะ

บ้านนี้ตอนท้องสวดมนต์ภาวะนาทุกวันเลยคะสู้ๆนะคะแม่✌🙏

ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ ผลตรวจเลือดความเสี่ยงสูง พอเจาะน้ำคร่ำแล้วปกติมีเยอะมากค่ะ ทำใจให้สบายนะคะ

หมอก็บอกทำใจให้สบายค่ะ แต่เอาจริงๆอดคิดไม่ได้เลย

บ้านนี้เจาะไปนานแล้วหมอยังไม่บอกผลเลยค่ะโทรไปตามก็บอกผลยังไม่มาจะเป็นเดือนแล้วค่ะ

ของเค้ารอฟังผลวันที่5เดือนหน้าหมอนัดไปอีกทีค่ะ ของแม่ลองโทรสอบถามเลื้อยๆเลยค่ะ เค้าจะได้ตามเรื่องให้ค่ะ

ผลเสี่ยงสูง1ใน2ค่ะ​ เจาะน้ำ​คล่ำ​แล้วผลปกติคะ​ แม่ๆอย่ากังวลมากไปนะคะ✌️

บ้านนี้ยังรอผลเจาะเลือดอยู่เลยค่ะ ไปฟังผลก็วันที่15

VIP Member

เจาะน้ำคร่ำ รพ.รัฐ รอผล 1 เดือนคะ เราก้อรอผลเหมือนกัน

ผลออกมาปกติค่ะ

ไปเจาะน้ำคร่ำมาแล้วค่ะ รอฟังผล3อาทิตย์ ที่ รพ.รัฐ

ไปเจาะมาวันนี้ หมอบอกไม่เจ็บๆ เจ็บ จุก หน่วง มาที่เดียวรวดเร็วค่ะ ของที่นี้รอฟังผล1เดือนค่ะ

เจาะเหมือนกันค่ะ รอลุ้น และแอบกังวนอยู่นิดๆ

ขอให้ได้ยินข่าวดี น่ะแม่ สู้ๆแม่แข็งแรง 100% น้องต้องแข็งแรง

เค้าเจอะน้ำคร่ำ รอประมาณ1อาทิตย์-2อาทิตย์ค่ะ

รัฐบาลค่ะ

4สัปดาห์คะ บ้านนี้เจาะแล้ว ผลออกมาปกติ

Câu hỏi liên quan