2 Các câu trả lời

ทำใจให้สบายค่ะ เป็นเหมือนกันคิดถึงลูกให้มากๆ ทำอะไรคิดอะไรก็ให้คิดถึงลูกก่อนเสมอนะคะ สักวันเค้าจะคิดได้เอง เมื่อต้องรู้สึกว่าขาดลูกกับเมียที่รักเค้าจริงๆ สู้ๆนะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่ตอนนี้ทำตัวเป็นหอยเป่าขลุ่ยอยู่ค่ะพยายามไม่คิดอะไร

Super Mum

ถ้าจดทะเบียนก็ฟ้องเลยค่ะ อยู่ที่ใจแม่เองว่าจะเลือกแบบไหน ยังอยากมีเขาในชีวิตอีกไหม ยังอยากให้ลูกมีพ่อแบบนี้อีกไหม สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ติดต่อทนายเลยค่ะ ปล่อยให้ทนายดำเนินการเลยนะคะทั้งเรื่องฟ้องชู้ ฟ้องค่าเลี้ยงดู เรื่องที่เขาข่มขู่จะทำร้าย