10 Các câu trả lời

บ้านนี้กินอินทผลัม น้ำเต้าหู้+น้ำขิงค่ะ น้ำนมมาเยอะค่ะ ลูกกินไม่ทันเรยค่ะ ตอนนี้เค้าได้ 3 เดือน 21 วัน น้ำหนัก 6.4 กก.แล้วค่ะ นมแม่ล้วน

กินตั้งแต่ยังไม่คลอดค่ะ น้ำนมมาหลังจากคลอด 3-4 วันค่ะ

เรากินทีไรน้ำนมเยอะมากแต่ไม่ค่อยกินเพราะกินแล้วน้ำนมไหลเยอะตอนนี้น้องได้1ขวบ1เดือนแล้วน้ำนมก่ยังไหลเยอะมาก

ไม่ได้บำรุงอะไรค่ะแค่ทานปกติแต่เลือกทานของที่มีประโยชน์ก็พอค่ะให้ลูกดูดเต้าตลอดไม่เคยใส่ขวดเลยนมที่คัดก็ปั้มทิ้งค่ะไม่ได้เก็บใส่ขวดให้ลูก

VIP Member

ช่วงเดือนแรกไหลดีมากเลยค่ะ ตื่นเช้ามาเสื้อเปียก เดือนที่สองน้ำนมก็ยังมีพอกินในแต่ละวัน ไม่มีสต๊อกเลย

เราเขียนบทความที่หน้าโพสไว้ ลองเข้าไปอ่านดูนะคะ

บ้านนี้ไม่เคยกินเลยค่ะ แต่น้ำนมพุ่งมาก😁

ดีจังเลยค่ะ☺️

VIP Member

แล้วแต่บางคนคะ

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะ

กินน้ำขินค่ะ

หลังหรือก่อนคลอดคะแม่

แล้วแต่คน

ไม่กินค่ะ

Câu hỏi liên quan