69 Các câu trả lời

23ธันวาค่ะ แพ้หนักมาก นน.ลดไป3โลแล้วค่ะ 😂บ้านนี้ท้องสองมีทุนเดิมนิดหน่อย

TapFluencer

บ้านนี้18ธันวาไม่ค่อยเเพ้เท่าใร เเต่ท้องไม่ออกเลยจะเป็นใลไม่อ่ะเเม่ๆ

บ้านนี้23ธันวาคม เเพ้เบากว่าเดือนสองเดือนเเรกเเล้วค่ะ ท้องเริ่มออก

12ธันวาค่ะไม่ค่อยแพ้แต่กินข้าวไม่ค่อยได้น้ำหนักไม่ ขึ้นเลย14weekแล้ว

กำหนด 24 ธันวาคร้า มีแพ้ท้องบ้าง อารมณ์แปรปรวน ฉี่บ่อย ง่วงบ่อยอิอิ

บ้านนี้มีมกราคมค่ะแพ้หนักมาก😔ตอนนี้มีสภาวะแท้งคุกครามด้วยค่ะ😥

เราค่ะกำหนดต้นเดือนมกราคมไม่แพ้ไม่อยากของเปรี้ยว พุงใหญ่ค่ะ😂😂

กำหนดคลอดกลางเดือนมกราคะ แต่คงได้ผ่าเพราะท้องแรกผ่าออก #ทีมธันวา

กำหนดกลางมกราเช่นกันค่ะ. ✌ ✌ค่ะ

VIP Member

ยังไม่ได้กำหนดแน่ชัดเลยค่ะ ตอนนี้ได้ 10w คุณหมอประมาณไว้ 5 ม.ค. ค่ะ

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด25ธันวาคม ค่ะ ไม่มีอาการแพ้แต่ฉี่บ่อยมากค่ะ