69 Các câu trả lời

9 ธันวาค่ะ น้ำหนักยังไม่ขึ้น แพ้แค่2-3เดือนแรก ตอนนี้กินอะไรก็อร่อย ฉี่บ่อยมากกก แฟนบอกว่าไม่เหมือนคนท้องเหมือนคนอ้วน ฮาๆ

กำหนดคลอด ธันวาคม เหมือนกันค่ะ ตอนนี้พุงเริ่มออกบ้างเเล้วค่ะ น้ำหนักขึ้นมา 4 โลเเล้วค่ะ เเพ้ท้อง เเถมฉี่บ่อยด้วยค่ะ

บ้านนี้ 2 ธันวาคมค่ะ หายแพ้ท้องแล้ว กินเก่ง หิวตลอดเวลา ฉี่บ่อยเหมือนเดิม น้ำหนักขึ้นมา 1 กก. ท้องเริ่มออกแล้วค่ะ

3 ธันวาค่าท้องเริ่มจะออกถ้าใส่เสื้อตัวเล็กคือเห็นชัดเลยค่ะเป็นคนผอมสูง ไม่แพ้ท้องเลยสักนิด มีแต่อยากอาหารรสจัด

บ้านนี้1ธันวาหายแพ้แล้ว กินของเปรี้ยว ตอนกลางคืนฉี่บ่อย น้ำหนักยังไม่ขยับขึ้นมาที่เดิม ท้องเริ่มออกนิดหน่อย

28 ธันวาค่ะ ไม่แพ้ใดๆ และก็ไม่อยากใดๆ เป็นคนมีพุงเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ขนาดท้อง เท่ากับ คนผอมๆประมาณ5เดือนเลยค่ะ 😂.

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ😊

VIP Member

บ้านนี้21ธันวาคะ ตอนนี้13วีคไม่แพ้แต่ฉี่บ่อย ท้องนูนขึ้นมานิดหน่อย น้ำหนักแม่ไม่ขึ้น แต่หมอบอกลูกตามเกณฑ์คะ

22ธันวาจ้า หิวบ่อย ฉี่บ่อย อยากกินแต่ของรสจัด ตอนนี้แม่ยังนั่งคิดเลยว่านี้ท้องหรือพุงแยกไม่ออกจริงๆค่ะ 😆😆

วันเดียวกันเลยค่ะ

นี่กำหนด กุมภาพันธ์ เลยจ้า ไม่ค่อยเเพ้เท่าไหร ไม่อ้วก มีเเต่เวียนหัวกับฉีบ่อย นอนบ่อย กินเก่ง พุงเริ่มมาจ้า

ตอนนี้8สัปดาห์1วันจ้า

กำหนดคลอด12ธันวาคมค่ะ ไม่แพ้ท้อง ไม่อยากของเปรี้ยว ฉี่บ่อยมากกก น้ำหนักลดจากเดิม 2 กิโล แต่พุงเห็นชัดมากค่า

วันเดียวกันเลยจ้า