50 Các câu trả lời

ไม่มีเส้นกลางแม่กังวลเรื่องอะไรคะ มันไม่มีผลกับน้องค่ะ แม่โฟกัสพัฒนาการของน้องในครรภ์ดีกว่าค่ะ บางคนมี บางคนไม่มี มันแล้วแต่คนค่ะ

แล้วแต่คนจ้าแม่ บางคนก็มี บางคนก็ไม่มี ของเรามีตั้งแต่เริ่มท้องเลย ตอนนี้เส้นชัดมากกก 🤣

ของเราท้องจะเข้าเดือนที่7มีนิดเดียวไม่เยอะค่ะ ไม่ต้ิงคิดมาก ขอให้ลูกแข็งแรงดีที่สุด

VIP Member

มันคือเส้นอะไรหรอคะ ของแม่มีค่ะ แต่ไม่รุ้เรยว่าเส้นอะไร😅😅😅

VIP Member

บ้านนี้ก้ใม่มีเส้นตรงหน้าท้องค่ะ มีแต่ขนขึ้นเยอะมากค่ะ

VIP Member

แม่ไม่ต้องกังวลนะคะแม่ เพราะเส้นดำๆมีเป็นบางคนจ้า 😁

VIP Member

บ้านนี้มีจ้า แต่ไม่ได้มีทุกคนค่ะแม่ไม่ต้องกังวลจ้า

บ้านนี้ไม่ค่า. พอ7เดือนนิดเริ่มเห็นเส้นขึ้นมาค่า

แม่ก็ไม่มีค่ะ 5เดือนกว่าแล้ว แต่ขนบางๆเยอะมากกก

น่าจะเเล้วเเต่คนค่ะแม่ บางคนก็มี บางคนก็ไม่มี