66 Các câu trả lời

39+2 บ้านนี้รอลุ้นยุเรยค่ะจะออกเมื่อไหร่ท้องแรกด้วย กำหนดคลอด 4 มิถุนา

ลุ้นคะแม่

บ้านนี้37+3ยังไม่มีอาการเหมือนกันจ้า อยากเจอหน้าแล้วเหมือนกัน

ท้องใหญ่มากเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 39+3 ยังไม่มีท่าทีจะออกเลยค้ะ มีแต่อาการเตือน รอลุ้นตลอดเลย

เตือนเหมือนกันแม่นี่ลุ้นทุกวันเมื่อไหร่จะปวดท้องคลอด รอไม่ไหวแย้ว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ปากมดลูกเปิดแล้วแต่ยังไม่คลอดเลย

ไม่มีค่ะ แต่ท้องแข็งบ่อยมาก ปากมดลูกเปิด2 เซ็น มูกเลือดไหลแล้วแต่ไม่ปวดท้องค่ะ เป็นมาอาทิตย์แล้ว นอยลูกมากค่ะ555

VIP Member

38+2 กำหนด11มิย. เจ็บเตือนบางครั้งเเต่หมอบอกหัวเด็กยังกลับค่ะ🤣

ดีจังเลยคะ แม่บ้านนี้ ได้แต่รอ😁

VIP Member

อายุครรห์เท่ากันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ ผ่าคลอด 11นี้แล้วจร้าา

บ้านนี้36+1week 26 มิ.ย ไม่ไหวจะอุ้มต่อแล้วคะแม่อยากแตกมากๆเลยคะ

จริงคะแม่ ท้อ รอจนท้อ

บ้านนี้มีเจ็บเตือนบ้าวแล้วค่ะหมอนัดผ่า8มิถุนายนนี้แล้ว

อีกไม่กี่วันแล้วแม่ สุ้ๆครัช

37 วีค รอแล้วรออีกจ้า เก็บของเตรียมคลอดมาดูแล้วดูอีก555

38+5w นิ่งมาก นอนดิ้นในท้องเฉย สงสัยไม่อยากออกมาเจอโควิด

555+ ดิ้นเก่งบ้านนี้ก้เช่นกันแม่รอลุ้นว่าวันไหนจะเจ้บท้องจริงๆสักที

Câu hỏi liên quan