114 Các câu trả lời

ทานเหมือนกันค่ะเเต่ทานก่อนนอนดีที่สุดค่ะอาจจะมีเวียนหัวบ้างเเต่พอนอนก้อหายค่ะ

ควรทานค่ะ เพราะถ้าไม่ทาน ปากเเหว่งเพดานโหว่ง หรือ โรคอื่นๆตามติดตัวน้องมาแน่ค่ะ

แนะนำให้ทานนะค่ะแม่ตอนนั้นเราก็เป็นให้ทานก่อนนอนนะค่ะไม่อ้วกทานแล้วก็หลับไป

บ้านนี้ทานก่อนนอนจ้า ทานตอนเช้า เวียนหัวคลื่นไส้ ลองเปลี่ยนเวลาทานดูนะคะ

เราก้อทานตัวนี้จ้ามันเปนยาบำรุงครรภ์จ้าต้องทานทุกวันค่ะ..บ้านนี้ปกติจ้า

VIP Member

บ้านนี้ไตรมาสแรกแพ้หนักมากคะ พยาบาลแนะนำให้ทานก่อนนอนเพื่อลดอาการแพ้คะ

กินก่อนนอนนะคะ ไม่งั้นลูกปากแหว่งเพดานโฟว่เป้นนั่นเป้นนี่โทดใครไม่ได้

เราก้อทานตัวนี้ แต่ไม่มีอาการอะไร แม่ลองปรึกษาหมอดูนะคะ ว่าเป็นอะไรไหม

กินยา Triferdine แล้วอาเจียนทั้งวันจนต้องเข้ารพ. หมอเลยเปลี่ยนยาตัวใหม่ให้คะ

บ้านนี้ก็ทานตัวนี้อยู่ค่ะ ทานหลังอาหารเช้า ก็ปกตินะคะไม่มีอาการอะไร

Câu hỏi liên quan