9 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะกว่าจะนอนได้แต่ละวัน นังหนูที่อยู่ในท้องตี2-3นี้ก็คึกจัง จุกไปหมด ห้องน้ำก็เข้าบ่อย กว่าจะได้นอน

จริงค่ะแม่ๆ ตัวเล็กในท้องก็ดิ้นเก่งมาก คึกคักตอนดึกๆ

หนู8เดือนแล้ว นอนหลังเที่ยงคืน ลูกดิ้นแค่ไหนกะหลับค่ะ5555

ขอให้แข็งแรงเหมือนกันนะคะ😊🙇🏻‍♀️

ตอนนี้28wเริ่มนอนไม่ค่อยหลับแล้วจ้า หลับๆตื่นๆ

แต่ก่อนจะหลับนั้นพลิกไปมาจนรำคาญตัวเองเลยคะ หาท่านอนที่สบายกว่าจะได้

เป็นค่ะ ยิ่นก่อนคลอดเดือนสุดท้ายนี้สุดๆค่ะ

ใช่เลยค่ะ ไตรมาสที่3แล้ว

เป็นเหมือนกัน นอนไม่หลับ หายใจไม่ค่อยออก

เป็นเหมือนกันค่ะหลับยากมาก😂

บ้านนี้ยิ่งนอนดึกยิ่งนอนไม่หลับเลยค่ะ ทั้งหิว 😂

เป็นค่ะ ยิ่งดึกยิ่งหิวด้วย😂

จริงค่ะแม่ๆ ตอนนี้ตรวจน้ำตาลยังไม่ผ่านเลย หิวบ่อย ต้องคุมการกินตอนดึกๆด้วยนะคะ

VIP Member

เป็นค่ะ นอนเช้าทุกวันเลย

เหมือนกันค่ะ นอนยาก ถ้ามีรบกวนคือนอนต่อไม่ได้เลยค่ะ

เหมือนกันค่ะ