12 Các câu trả lời

ปกติของคนท้องคะ ลูกจะดูดแคลเซียมจากเราไปทำให้เราเป็นคะ ทานแคลเซียมเสริงได้คะ หรือไปหาหมอนัดหน้าบอกหมอเดี่ยวหมอจะจัดแคลเซียมให้ทานคะ

ถ้าขี้เกียจกินแคลเซียมติดกัน 3-4 วัน ก็เริ่มเสียวฟันแล้วค่ะ นี่แพลนไว้ว่าจะกินยาวๆจนหลังคลอดซัก 6 เดือนเป็นอย่างต่ำค่ะ

ของเราข้อเข่าลั่นมาตั้งแต่ก่อนท้องค่ะ พอท้องก็ยังลั่นบ้าง แต่พอทานแคลเซียมบำรุงมาจนหลังคลอด หายลั่นเลยจ้ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ32วีค นอนแทบไม่ได้ปวดขาปวดหลังพลิกตัวทีอยากจะร้องไห้ 😅😅😅เหนื่อยมากเลยค่ะ

บ้าน31+5 ปวดเมือยกระดูกมากไปเลยบางครั้งถึงกับนอนไม่หลับเลยคะ แต่ก็สู้เพื่อเจ้าตัวเล็ก🥰🥰🥰

เป็นเหมือนกันคะ เวลาจะพลิกตัวตอนนอนจะลั่นตรงเชิงกรานบ้าง หลังบ้าง

บ้านนี้ลั่นตั้งแต่​ตอนท้องจนถึงหลังคลอด2เดือนเลยค่ะ😂

เป็นเหมือนกันค่ะ ลั่นเหมือนจะหลุดออกจากกัน

เรากระดูกลั่นมีลูกในท้องสะดุ้งที55555

Super Mum

✌️✌️

Câu hỏi liên quan