1 Các câu trả lời

จากใจเลยนะคะ ถ้าอยู่บ้านตัวเองได้ อยู่บ้านตัวเองดีกว่า นี่ไม่ได้เจอแม่สามีที่ดุนะ แม่สามีดีทุกอย่างเลย แต่ถึงอย่างนั้นอยู่กับแม่ตัวเองก็ยังดีกว่าค่ะ

ตอนแรกหนูก็คิดแบบนั้น หนูอยากกลับไปอยู่บ้านตัวเอง แต่สามีบอกว่าบ้านหนูสภาพแวดล้อมมันไม่ค่อยดี ไหนจะกลิ่นเหล้า กลิ่นบุหรี่ แต่อยางน้อยมันสบายใจกว่า แต่นี้ ต้องอยู่เดือนจะให้กลับไปตอนนี้ ครอบครัวก็คงจะกลัวเป็นบ้าผิดเดือน นี้ก็รอให้ครบเดือนก่อนก็จะไปอยู่บ้าน

Câu hỏi liên quan