15 Các câu trả lời

บ้านนี้37+5คะ มานั่งเอาฟิวกับเพื่อนๆหน้าบ้านนิดหน่อยค่ะ พอได้ถ่ายรูปเป็นพิธี แล้วกลับมานอนอืดที่บ้านเหมือนเดิมคะแม่🤣

พอให้ตัวเปียกตัวชุ่มค่ะแม่ กลับมานอนตากแอร์ต่อค่ะ 😅

นอนรอคลอดอย่างเดียวเลยค่ะ แต่น้องเงียบกริบเลยกลัวไปแล้วเจ็บท้องคลอดแดดแรงด้วย ปีนี้งดเอาไว้ปีหน้าจ้า5555

แดดแรงมากคุณแม่ นี่นอนเปิดแอร์ทั้งวันเลยค่ะ 🤣🤣

ไม่เล่นเลย กลัวอันตราย ทั้งกลัว คนทะเลาะกัน กลีวลูกหลง ทั้งกลัวลื่น ทั้งกล้มล้ม ทั้งกลัวคนเมา เดินกระแทกท้อง

จริวค่ะคุณแม่ อากาศก็ร้อนมากด้วยค่ะ 🥵

ไม่ได้ไปค่ะ นอนอยู่บ้านตากแอร์ค่ะแม่ ทุกวันนี้แค่นอนเฉยๆยังอึดอัดท้องเลยค่ะ55

ใช่ค่ะ พลิกซ้ายขวา หลายตลบมากค่ะ 😅😅

VIP Member

บ้านนี้เลยค่ะท้อง8เดือนแล้วขายของด้วยพาลูกชายวัย4ขวบเล่นน้ำไปด้วยค่ะ😆

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรค่ะแม่🥰

บ้านนี่38+1 เมื่อวานยังไปโดนเลยค่ะเล่นนํ้าสะใจมากมีความสุข❤️🥰👶🏻

ทางนี้ไม่ไหวเลยค่ะคุณแม่ ขนาดโดนน้ำแล้วยังรู้สึกร้อนอยู่เลย แต่เพื่อนบอกหนาวจัง ชอบไปนั่งดูเชาเล่นค่ะ 😆😆

นอนค่าา จะพลิกตัวแต่ละทีเจ็บปวดไปทั้งตัว🥹 เล่นน้ำไม่ไหวววว

ปวดหลังมากค่ะแม่555555

VIP Member

36วีค ขึ้นท้ายกระบะ แต่อย่าหาทำเลยแม่ ปวดตัวมากกกกก

ปังม๊ากกกกกก วันนี้คุณแม่ต้องนอนพักแล้วค่ะ 😆😆

บ้านนี้ไม่ได้เล่นน้ำค่ะ เล่นไพ่ไฮโลแทน😅😅

สงสัยลูกบอกเล่นเต็มที่เลยแม่ ถ้าหนูคลอดแล้วแม่จะไม่ได้เล่นอีก😅😅

VIP Member

ระวังลื่นด้วยนะค่ะ ระวังโดนคนเดินชน

แล้วเหมือนจะร้อนกว่าปีก่อนๆด้วยนะคะเนี่ย 😅😅

Câu hỏi liên quan