27 Các câu trả lời

ฝากอยู่ค่ะ​ แต่ช่วงโควิดต้องย้ายไปฝากคลินิกแถวบ้านค่ะ​ รพ.เพิ่งรับนัดฝากครรภ์ต่อค่ะ​ โดยรวมการใากครรภ์​ คุณหมอแจ้งรายละเอียดดีค่ะ​ ถ้าโปรแกรมตรวจไหนแพงคุณหมอ, พยายาลจะแจ้งก่อนเลยค่ะว่าประมาณเท่าไร​ มีนัดอีกทีวันที่​ 10​ มิ.ย.​ นี้ค่ะ​ ถ้ามีอะไรเพิ่มเติมตะอัพเดทอีกทีนะคะ

น่าจะดีนะ เคยถาม ไม่มีผ่า มีแต่คลอดเอง เพราะคลังเลือดสำรองยังไม่มี แต่ดูยุ่งยาก ทำบัตร 1 วันแล้วนัด เวลาต้องเยอะอะ

มีแม่คนไหนเคยผ่าคลอดที่โรงบาลรามา แถวบางพลีบ้างไหมค่ะ ดีไหม ห้องพักโอเคไหม จะคลอดเดือนน่าแล้วค่ะ

ค่าคลอดเท่าไหร่ครับ

VIP Member

อยากทราบค่าใช้จ่ายคลอดธรรมชาติ ที่ไม่รวมค่าห้องว่าประมาณเท่าไหร่ คุณแม่รู้มั้ยคะ

เท่าที่ถามมาเมื่อสัปดาก์ก่อน​ คลอดธรรมชาติอยู่ที่​ 25,000 -​ 27,000(ไม่รวมค่าห้องพักฟื้น) ผ่าคลอดอยู๋ที่​ 35,000+ทำหมัน​ (ไม่รวมค่าห้องพักฟื้น)​ ค่ะ

โรง พยาบาล รา มา บางพลี ฝากท้องมีค่าใช้จ่ายเท่าไรบ้างคะ แม่ๆมาตอบหนูหน่อยนะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-46247)

สอบถามค่ะแม่ๆคนไหนฝากท้องรพ.รามาจักรี(บางพลี)บ้างคะ ได้สมุดฝากท้องกันมั้ยคะ

ไม่ได้ค่ะ ไม่มีให้มีแต่ใบนัด เขาน่าจะคีบันทึกใส่คอมไว้ แต่ขอข้อมูลได้นะค่ะ

TapFluencer

ฝากที่นี่ค่ะ บริการดี คุณหมอน่ารักมาก ครั้งแรกค่าฝากประมาณ 3300 ค่ะ

ไม่ทราบเลยค่ะแม่ ย้าย รพ มาคลอดอีกที่นึงค่ะ

เคยฝากและคลอดที่นี่ค่ะ ตอนนี้ไม่แน่ใจว่ามีการปรับราคาหรือเปล่า

ค่าคลอดเท่าไหร่คะ

กำลังตัดสินใจอยู่เลยค่ะ คิดว่าจะไปฝากที่นี้เหมือนกัน

Câu hỏi liên quan