10 Các câu trả lời

VIP Member

ตอนท้องก็บอกหมอผิดน่ะด้วยความที่ไม่เคยท้องมาก่อนไปบอกกับพยาบาลพยาบาลเลยนับให้ใหม่และแก้ให้แต่เค้าก็ยึดเอาที่เราบอกกับหมอผิดอยู่ดีแต่เราก็คลอดใกล้เคียงกับที่พยาบาลบอกน่ะ

VIP Member

บอกผิดไม่เป็นไรค่ะ เวลาหมออัลตร้าซาวจะดูจากผลอัลตร้าซาวค่ะ ว่ากี่สัปดาห์แล้ว

VIP Member

การอัลตร้าซาวด์สามารถบอกน้ำหนักของลูก การตั้งครรภ์แบบใกล้เคียงที่สุดได้ค่ะ

VIP Member

บอกผิดไม่เป็นไรคะเดียวหมออัลตราซาวดูขนาดตัวเด็ก หมอน่าจะถามซ้ำอีกครั้งคะ

บ้านนี้บอกผิดไปตั้ง2เดือนคะไปซาวด์ถึงได้รู้คะ😁

Super Mum

บ้านนี้ค่ะ แต่พอซาวด์ก็รู้อายุครรภ์จริงๆ

บ้านนี้ก็บอกผิดไป1เดือนคะพอซาวถึงจะรู้คะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่เเน่ใจเหมือนกันค่ะ😂

หมออัลตร้าซาวด์ดูก็รู้ค่ะ

VIP Member

เราตรงเป๊ะ

Câu hỏi liên quan