50 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ ติดของหวาน จนลูกเเก้มอ้วนมากค่ะ

หักห้ามใจ คิดถึงลูกค่ะแม่ หาผลไม้มาทานแทน

ขอบคุณคะ ช่วงนี้ก็เริ่งทานวันเว้นวันแล้วคะ กลัวลูกจะเป็นอะไร

เบาหวานไม่พอ. ลูกเจริญเติบโตช้านะค่ะ

VIP Member

กินน้ำเฮบุลบอยแทนคะ

เหมือนกัน

เราพยายามงดค่ะ

ไม่ดีต่อน้องนะแม่. ไม่ดีเอามากๆ

มีเคสหนึ่ง ดื่มชาเขียวกาแฟทุกวัน แต่เป็นแบบหวานน้อย ไม่เป็นเบาหวานก็จริงแต่หมอบอกน้องหัวใจเต้นผิดจังหวะ ชาเขียวหรือโกโก้ก็มีคาเฟอีนนะคะ ส่วนตัวเราดื่มบ้างแต่ไม่บ่อย พอดีๆ

กินทุกวันเลยค่ะ☺️

บ้านนี้ก็เป็นคะ ตรวจค่าน้ำตาลปกติคะ

Câu hỏi liên quan