175 Các câu trả lời

บ้านนี้ขับมอไซค์ไปเรียนจนถึง6เดือนค่ะปิดเทอมก็ยุบ้านแต่เวลาไปไหนมาไหนก็ขับบ้างไม่ขับบ้างค่ะ555555

เราก็ยังนั่งวินมอไซต์อยุ่ค่ะ...ใกล้คลอดแล้วไม่รู้จะเป็นไรรึป่าว แต่บางวันเดินไม่ไหวค่ะ เหนื่อย

บ้านนี้ก็ซ้อนจนคลอดนะ ที่ทำงานเรารถเยอะเราจึงต้องซ้อนมอไซ แต่น้องออกมาสมบูรณ์และแข็งแรงนะค่ะ

VIP Member

ไม่มีผลตอนคลอดนะคะ แต่จะมีผลตอนท้องนี่แหละค่ะ ช่วงไตรมาสแรก กับไตรมาสสุดท้าย เสี่ยงแท้งได้ค่ะ

ซ้อนทุกวันเลยค่ะขับรถไปซื้อของไปรับไปส่งลูกคนโตไปโรงเรียนทุกวันเลยค่ะแต่จะพยายามขับไม่เร็ว

เราก็ซ้อนจ้า ไม่เป็นไร ตอนนี้ 33 วีค 6 วันแล้วค่ะ แต่ต้องระวังตกกับกระแทกนะคะ บอกเขาขับช้าๆได้จ้า

บ้านนี้36w เเร้วค่ะ เเต่ยังขี่มอไซไปกับจากทำงานทุกวัน มีท้องเเข็งเเระหน่วงท้องเป็นบางครั้งค่ะ

นั่งวินมอไซไปทำงานทุกวัน น้องก็ปกติดี รถมอไซ กระแทกน้อยกว่ามี sex อีก มี sex ได้ก็นั่งมอไซได้ ชิลๆ

ซ้อนวินไปเรียนเกือบทุกวันค่ะ ตอนนี้ 23 วีค แต่พี่วินสนิทกัน เค้ารู้ว่าเราท้อง เลยขับระวังค่ะ

บ้านนี้ซ้อนทุกวันคะ ตอนนี่22+5แล้ว. เดือนหน้าจะเอารถยนไปเเล้วค้า. ไม่ไหวสะเทือนปวดฉี่บ่อย5555

Câu hỏi liên quan