15 Các câu trả lời

อยากรุ้ชัดๆแนะนำไห้คลีนิคคะเค้าจะปลุกน้องไห้บ้านนี้3-4รอบหนีบ จนต้องไปคลีนิค หมอปลุกไห้คะ#ลูกสาวท้องที่สองคนแรกลูกชาย

บ้านนี้32+4เเล้ว ยังต้องลุ้นต่อไปอีกค่ะ เเม่ลุ้นมาเเล้ว3รอบ หมอบอกเดี๋ยวหญิงเดี๋ยวชาย หนีบเก่งไม่ไหว😂

น้องหนีบขาไว้ ต้องรอดูอีกรอบต่อไปค่ะ นี่ฝากคลินิกหมอซาวด์ทุกเดือน แรกๆหนีบขา หลังๆก็ให้เห็น

คะ

VIP Member

บ้านนี้ 5 เดือนแล้วค่ะ ตัวเล็กหนีบเพศใว้ไม่ให้อิแม่เห็นเลยค่ะ😅 รอลุ้นมากค่ะ

เหมือนกันเลยค้ะบ้าน6เดือนแล้วยังไม่รู้เหมือนกัน

บ้านนี้พึ่งไปซาวมาวันนี้ 17 week 3 วัน น้องให้แม่เห็นชัดมากเลยค่ะ ผช. ค่ะ😊

ยินดีด้วยนะคะ ของหนูแบบนี้คะ ลุ้นต่อไป

บ้านนี้ 21w หมอบอกว่า ได้ ผญ.เหมือนกันค่ะ แต่ยัง100% แอบลุ้นอยากได้ ผญ.

ตอน17 w หมอบอก ผญ ค่ะ ปลื้มปริ่มมากค่ะ ซาวล่าสุด 21 w จู๋โผล่เลยค่าาา🤪🤪

บ้านนี้ก็ลุ้นค่ะ😂

ซาวด์3รอบหนีบทุกรอบเลยค่ะล่าสุด26วีคถึงอ้าค่ะ แต่ก็ยังไม่100% 😅

นี่ดูไม่รู้เรื่องเลย

รอลุ้นค่ะแม่ ของทางบ้านนี้เห็นตั้งแต่3เดือนเลยค่ะ จู๋โผล่

ที่โผล่จากขามา ไม่แน่ใจว่าใช่ป่าวคะ ยังไม่ค่อยชัด

บ้านนี้21w น้องให้เห็นชัดมากเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ

Câu hỏi liên quan