32 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ก็8มิย.ค่ะ ลูกสาวเหมือนกัน ช่วงนี้ปวดท้องบ่อย กลัวคลอดก่อนกำหนด เเต่คงไม่หรอกมั้งค่ะ

ค่ะบ้านนี้ท้องแข็งบ่อยๆค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่ 3 มิถุนายนค่ะน้ำหนักขึ้นมา 90 กิโลกรัมแล้วเครียดจัด

แต่ก็กังวลค่ะแม่น้ำหนักขึ้นน้อยหมอก็ไม่ว่าอะไรบอกแค่ว่าเด็กตัวใหญ่สมบูรณ์ตามเกณฑ์ค่ะ

12 มิถุนาจ้า ผู้หญิงจ้า แต่ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

ลูกสาวเหมือนกันเลยอิอิ

บ้านนี้กำหนดคลอด 15 มิถุนา จร้า ยังไม่รู้เพศเลย

ลุ้นๆค่ะแม่

หนู4มิ.ย. เพศยังไม่ชัวว์ค่ะแต่หมอบอกมีแววไปผญ.

ยินดีด้วยนะค่ะ

21ค่ะ แต่ท้องใหญ่มากเหมือนกันเลยค่ะ

อ้วนแต่เดิมยุแล้วค่ะแม่

บ้านนี้13มิ.ย.ค่ะ. ยังไม่รู้เพศ

ลุ้นๆค่ะแม่

บ้านนี้ลูกชายค่ะ 8 มิ. ยเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยจ้ะแม่

8มิถุนายนเหมือนกันจร้าา ได้ลูกสาว

8 มิถุนายน เหมือนกันค่ะ ผู้ชาย 😍

ดีใจด้วยค่ะ

Câu hỏi liên quan