6 Các câu trả lời

น่าจะเป็นเป็นเพราะพวกยาบำรุงต่างๆ+กับนม นะคะ บ้านนี้ก็เป็นค่ะ 2 -3 ต่อวัน ตอนนี้จะเข้าเดือนที่ 8 ไม่เคยสัมผัสคำว่าท้องผูกเลย แต่ไม่ท้องเสียนะคะ

ใช่ๆอารมณ์นี้เลย ท้องไม่เสีย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ 37 w เหมือนกันค่ะกินเสดต้องเข้าห้องน้ำเลยค่ะ 3 เวลาเหมือนกันค่ะอาจเป็นช่วงลูกกลับหัวค่ะท้องแข็งก็บ่อยถ่ายก็บ่อยค่ะ

เป็นไปได้ค่ะ 😊😊😊

ถ้าท้องไม่เสีย ไม่เป็นไรค่ะ แต่ถ้าท้องเสีย หาหมอนะคะ ท้องเสียช่วงใกล้คลอด อันตรายค่ะ เสี่ยงมดลูกบีบตัว

ขอบคุณมากๆค่ะ

ตอนท้องบ้านนี้ก็เป็นค่ะวันนึงสามสี่รอบ แต่หลังคลอดท้องผูกมากค่ะ

เราก้อเป็น..ถ่ายดี..ไม่มีท้องผูก^^

บ้านนี้เป็นช่วงสามเดือนเเรกค่ะ

Câu hỏi liên quan