15 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ขึ้นมาแค่ 6 โลเองค่ะ ก่อนท้อง 64 ตอนนี้ 36+6 พึ่งได้ 70 โลเองค่ะ ตอนพึ่งตั้งครรภ์แรกๆ ไม่สบายไม่กินข้าวเลยเอาแต่นอน น้ำหนักลงไป 2 กิโล

ทีมมิถุนา 37+5 โดยส่วนตัวแม่มีน้ำหนักตัวเยอะ น้ำหนักแม่ตอนนี้ขึ้นมา8โล ส่วนเบบี้น้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ ซาวด์37วีคหนัก2900 แล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดมิถุนาแต่คลอดน้องเมื่อพฤษาตลอดการตั้งครรภ์บ้านนี้น้ำหนักขึ้น6โลตอนคลอดน้องมาแข็งแรงปกติดีค่ะ

บ้านนี้แม่เป็นเบาหวานต้องคุมอาหาร น้ำหนักลง ซาวด์เมื่อวาน 37+6 วีค ลูกปกติ น้ำหนักลูก 2,800กรัม

บ้านนี้37+2คะทีมิถุนายนเหมือนกันคะก่อนท้อง84ตอนนี้87เองคะแต่น้องน้ำหนักดีตัวโตคะ

ถ้าน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ แสดงว่าที่เราทานลงลูกหมดค่ะ

แม่บ้านนี้นัดคลอด 26 มิถุนายนตอนนี้น้ำหนักขึ้นมา 14 กิโลกรัมแล้วจ้า

คุณแม่ท้องใหญ่มาก ถ้าน้ำหนักลงลูกดีก็ไม่มีปัญหานะคะ

ทางนี้ขึ้นมา8โล ค่ะ ทีม มิ.ย เหมือนกัน หมอบอกปรกติค่ะ

บ้านนี้ก่อนท้อง46 ตอนนี้37+5 น้ำหนักขึ้นมา54โลค่ะ