103 Các câu trả lời

อยากทราบว่าคุนแม่ประจำเดือนมาวันแรกของครั้งสุดท้ายวันที่เท่าไหร่เดือนอะไรคะ พอดีกำหนดคลอดตรงกันเลยค่ะ แต่เราว่าไม่เราก้อหมอน่าจะนับผิด

35+5 กำหนด 9 ตุลาค่ะ แต่นัดผ่าก่อนถึงกำหนดสองอาทิตย์ ผ่า27กันยาจ้า

บ้านนี้20 ตุลาคะ เริ่มไปใหนไม่ได้แล้วคะอึดอัดมาก

คุณแม่ท้องสวยจัง ไม่แตกลายเลย ใช้ครีมอะไรอยู่คะ

เรา ปลายตุลา- 4 พฤศจิค่ะ เดาไม่ออกแล้วแต่เขาจะสุก

บ้านนี้​ 33​ วีค​ คลอดเองลุ้นกลางๆตุลาจ้า

12ตุลาเหมือนกันจ้า บ้านนี้ท้องเล็กมากเลยค่ะ

5ตุลา ผช งับท้องแตกหนักมากอะไรก็เอาไม่อยุ่😂

แม่ตัวเล็กจ้าแต่ท้องโตมาก555

19ตุลาค่ะ ลูกสาว ช่วงนี้เจ็บเตือนบ่อยมากค่ะ

ช่วงเย็นๆอ่ะค่ะมีอาการท้องแข็ง แค่แปปเดียวก็หาย เป็นวันล่ะหลายรอบเลยค่ะ

กำหนดผ่า 10 ตุลาจร้า💕 ปัจจุบัน 35 วีคค่ะ💕💕

Câu hỏi liên quan