21 Các câu trả lời

VIP Member

ไม่คิดจะเปลี่ยนยาหรือปรึกษาหมอเลยแม่ คิดจะหยุดอย่งเดียวเลยหรอ

VIP Member

ควรปรึกษาหมอ ให้หมอเปลี่ยนยาค่ะ เพราะมันมีผลต่อเด็กในท้องค่ะ

VIP Member

เป็นแม่คนแล้ว ควรรู้ว่าอะไรสำคัญ อะไรควรทำและอะไรไม่ควรทำค่ะ

บอกหมอค่ะ หมอจะจ่ายยาตัวใหม่ให้ ไม่ควรละเลยเรื่องแบบนี้นะคะ

กินไม่ได้ปรึกษาหมอคะ อย่าหยุดยาเอง ยาทุกตัวสำคัญมากนะคะ

VIP Member

พยายามกินนะคะ ไม่งั้นก็ทานของมีประโยชแทน

เหมือนกันเลยค่ะแม่ กินแล้วอวกตลอด

กินเตรียมตั้งแต่วางแผนว่าจะมีลูกค่ะ

เหมือนกันค่ะ กินทุกวันก่อนนอน เพื่อรอเค้าโดยเฉพาะ

พยายามหน่อยนะคะ เพื่อลูกค่ะ

VIP Member

พยายามกินคะดีต่อลูก❤️💪

Câu hỏi liên quan