29 Các câu trả lời

VIP Member

เป็นจนลูกโตเลยค่ะ สรุปก็ไปรู้สึกดีกับคนอื่นจริงๆ เซนตไม่ผิดเลยค่ะ

เหมือนกันคะ

บ้านนี้ไม่คิดเลยชักนิดแต่จะคิดเย่อะเรื่องค่าใช้จ่ายมากกว่าค่ะ

เป็นช่วงแรกๆค่ะ ตอนนี้ไม่อะไรแล้ว เป็นห่วงลูกในท้องมากกว่า

พยายามไม่คิดมากนะคะ...ปล่อยวางค่ะ..อะไรจะเกิดมันก็เกิดค่ะ..

เป็นคะชอบคิดมากชอบคิดเองเออเอง บางทีร้องไห้เลยค่ะ5555

ฮอร์โมนค่ะแม่ พยามอย่าคิดมากนะคะ มันมีผลกับน้องค่ะ

เป็นค่ะ บางทีคิดว่าตัวเองเป็นโรคประสาทเลยค่ะ555

VIP Member

หาอะไรดู ฟังเพลง จะได้ไม่เครียดนะค่ะแม่

เป็นค่ะ แต่ไม่ได้ร้องให้แค่คิดมากเฉยๆ

เป็นค่ะ555ผีบ้าผีบอมากนึกละขำตัวเอง

Câu hỏi liên quan