9 Các câu trả lời

20w น้องยังไม่โก่งตัวพึ่งเริ่มดิ้นค่ะ ท้องแข็งต้องแข็งทั้งหน้าท้อง ถ้าแข็งแค่จุดใดจุดหนึ่งคือมดลูกลอย ห้ามนอนหงายนะคะ

ถ้าแม่หน้าท้องบาง หน้าท้องราบก็อาจจะเห็นเวลาน้องดิ้นค่ะ

อาจจะไม่ใช่การโก่งตัวค่ะ แต่อาจจะเป็นตำแหน่งของน้องที่เราสัมผัสได้มากกว่า เราต้องใช้มือลูบ ๆ ค่ะ เดี๋ยวน้องก็จะได้จัดท่าตาม

เป็นค่ะท้องแข็งทีเหมือนปวดท้องคลอดเลยค่ะปรึกษาหมอคลีนิคมาแล้วหมอบอกอาจเป็นแค่เจ็บท้องเตือนเฉยๆค่ะท้อง35วิคค่ะ

เปนค่ะ ต้องเปลี่ยนท่านอนบ่อยๆ แต่ขยับตัวแต่ละทีนี่ยากมาก ตอนนี้35+1ค่ะ

เป็นค่ะนอนตะแคงลูกโก่งตัวท้องแข็ง..ไม่รุ้จะนอนท่าไหนดี..29วีค

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้กำลังเป็นแบบนี้เลย คืนนึงๆ แทบจะไม่ได้นอน น้องเล่นคอนเสิร์ตในท้องแม่ ขนาดแค่29 วีคนะค่ะ😂😂

ตอนนี้ 25+1 ก็มีอาการเหมือนกันคะ สักพักก็หายคะ

28วีครุ้สึกเหมือนน้องโกงตัวเหมือนกันค่ะ

เป็นค่ะ ตอนนี้37 5ก็เป็นค่ะขยับตัวยากมาก

บางคืน + มีเป็นตะคริวด้วย อิแม่อยากจะร้องให้เลยค่ะ🥲

เป็นเหมือนกันค่ะตอนพริกตัวค่ะ

Câu hỏi liên quan