5 Các câu trả lời

VIP Member

ปรึกษาคลินิกนมแม่ดีที่สุดค่ะ..เค้าจะช่วยสอนวิธีให้นม ท่าทางที่ถูกต้อง..แต่ก็ลองปั๊มนมไปด้วยทุก2-3ชม.จะช่วยให้หัวนมยืดออกมาได้ค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ตอนนี้ยังไม่คลอด แม่ต้องรีบศึกษาหาข้อมูลไว้ก่อน ขอบคุณนะคะ

เรามีปัญหาหัวนมสั้นค่ะ ยืนยันว่าให้นมลูกได้ ปรึกษาคลีนิคนมแม่ เพื่อที้เขาจะช่วยจัดท่าเข้าเต้าให้เราค่ะ

ได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ลองเข้าไปอ่านในเพจนมแม่แฮปปี้ดูนะคะ เค้าเป็นครูสอนเรื่องเข้าเต้า สนับสนุนเรื่องให้นมแม่ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ได้ค่ะ เราหัวนมสั้นมากพยายามให้น้องดูดแล้วดึงหัวนมน้องจะดูดได้เองค่ะ

ขอบคุณมากนะคะแม่

ต้องปรึกษาคลินิกนมแม่ที่รพ.ค่ะ เค้ามีวิธีนวดสอนให้

ขอบคุณมากนะคะแม่ ตอนนี้ต้องรีบหาข้อมูลไว้ก่อน😊