20 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะแม่ บ้านนี้ปล่อยเนื้อปล่อยตัวเลยค่ะ แต่ดีที่สามียังน่ารักเหมือนเดิม เป็นกำลังใจให้นะคะ อย่าคิดมากนะคะ คิดถึงตัวเล็กเยอะๆนะคะ ✌🏻✌🏻

ขอบคุณมากนะคะ💕

ฟังแล้ว แอบเคืองแทนแม่นะคะ ไม่สวยไม่ต้องกินงี้หรอ แต่แม่อดทนนิดค่ะ เค้าอาจจะเป็นพ่อที่ดี แต่ไม่ใช่สามีที่ดี ทนจนกว่าจะทนไม่ไหวแม่ จะได้จบ

หนูก็รอเวลาค่ะถ้ามันแย่ลงไปเรื่อยๆหนูคงต้องตัดใจ

บ้านนี้ปล่อยเลยค่ะ ปล่อยเนื้อปล่อยตัวเลยรับได้ก็รับ รับไม่ได้ก็ไปเลยค่ะ ทุกวันนี้แฟนไม่นอกลู่นอกทางเลยค่ะ มีแต่ตามใจตลอดค่ะ

สงสัยผิดที่เราอยู่ด้วยกันมากเกินไปทำไห้เบื่อหน่ายกันมากขึ้นแต่ที่เราไม่สวยคือข้าวไม่ต้องกินขณะที่เราท้องลูกเขานะหรอ😢

ไม่เหมือนเมื่อก่อนค่ะ แต่ถ้าบ่นยากได้อะไรคือ พยายามหาให้ แต่ไม่สนใจเหมือนก่อนนะ ทุกวันต้องบอก. แต่ก่อนไม่บอกก้อทำให้

จริงๆโครตน้อยเลยนะ มันไม่เหมือนแต่ก่อนที่ยากได้เราใหม่. ค่ะ เราพยายามเข้าใจแต่บางทีเรากับแอบร้องไห้. เสียใจคนเดียว.

เค้าพูดเล่นหรือจริงจังคะแม่ สวยไม่สวยก็คนเดิมกับที่คบมาแหละค่ะ และกำลังจะเป็นแม่ของลูกด้วย 🥺 อย่าคิดมากนะคะ

ถึงเขาจะพูดเล่นเขาก็ควรเห็นแก่เราว่าเราหิวจะกินข้าวแค่เดินไปด้วยกันก็ไม่กล้าไห้เราหาทางไปซื้อกินเอาคนเดียว

สู้ๆนะคะแม่เพื่อตัวเล็กจ้าส่วนเราท้องที่3แล้วคุนสามีเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยคะห่วงมากกว่าปกติอีกค่ะ

สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะคุยกันเเละถามเขาตรงๆเลยค่ะถ้าเขาคิดเเบบนั้นจริงเเม่ตัดสินใจเลยค่ะ

ค่ะขอบคุณมากนะคะ🥲💕

Super Mum

ถ้าพูดเล่นก็พอทำใจ แต่พูดบ่อยๆ อยากเดินหนีไกลๆ ค่ะ

งั้นก็คิดซะว่า เขาเป็นคนปากไม่ดีแบบนี้ 😂

มันอ้าง มันเบื่อเราค่ะ เลิกเถอะ ถ้าจะอายคนขนาดนี้

คงจะรอคลอดลูกไห้เขาแล้วกลับค่ะทางบ้านแนะนำมา

โอโห อ่านแล้วขึ้น ไอ้ผัวชั่ว....ขออภัย อินจัด

ถ้าพึ่งตัวเองได้ พี่อยากให้เลิกนะคะ พี่เป็นกำลังใจให้นะ❤

Câu hỏi liên quan