42 Các câu trả lời

จะคลอดเเล้วค่ะแม่ มีน้ำเดินยังคะ รีบไปหาหมอเลยนะคะ ปากมดลูกอาจจะเปิดเเล้วค้าาา

VIP Member

ถ้าปวดท้องทุกๆ5นาทีท้องปั่นแข็ง มีมูกเลือด หรือน้ำเดิน ไปหาหมอเลยคะแม่

น่าจะใกล้คลอดแล้วคะ บ้านนี้39+2 ยังเงียบยุเลย คลอดง่ายๆ โชคดีนะคะ

คลอดแล้วค่ะ ขอบคุณทุกๆคำแนะนำนะค่ะ #คลอดวันที่10เมษายน

ยินดีด้วยนะคะแม่บ้านนี้รออาการแบบนี้ยังไม่มาเลย ถ้าปากมดลูกไม่ยอมเปิดคงได้ผ่าแน่ๆเลยคะ😭

มีมูกออกคือปากมดลูกกำลังจะเปิดค่ะแนะนำให้ไปรอคลอดได้เลย

มูกเลือดไหลใกล้คลอด1-2วันนี้แล้วไปร.พ.นะคะ

VIP Member

อาการใกล้จะคลอดแล้วจ้าแม่ ไป รพ เลยจ้า

VIP Member

หาหมอด่วนค่ะ ดูท่าจะคลอดเเล้วค่ะเเม่

จะคลอดแล้วค่ะ รีบไปหาหมอเลยค่ะ

ไปร.พ..หาหมอค่ะ😊ใกล้คลอดแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan