123 Các câu trả lời

ไม่เล็กน่ะค่ะ บ้านนี้34+6ยังไม่เท่านี้เรยจ้าแม่

ไม่เล็กเลยค่ะบ้านนี้33wแล้วยังม่ใหญ่เท่านี้เลย

ถ้าน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ ก็ไม่น่าห่วงค่ะคุณแม่

แม่จะเอาใหญ่แค่ไหนคะ ต้องรอตามอายุครรภ์ค่ะ

ไม่เล็กนะคะเเม่ น้องน้ำหนักตามเกณก็พอแล้วคะ

ทำไมถึงกังวลขนาดท้อง มากกว่าขนาดลูกในท้อง

บ้านนี้8เดือนครึ่งยังไม่ใหญ่เท่านี้เลยค่ะ

VIP Member

ใหญ่นะคะแม่ 😅😅 ถ้าท้องแรกถือว่าใหญ่เลยค่ะ 555

VIP Member

ใหญ่แล้วววววว ให้เทียบกะของเรา 35 วีคเลยค่ะ 555

ไม่เล็กนะคะ นี่ 32+5 ยังเล็กกว่าอยู่เลยค่ะ 🤣

Câu hỏi liên quan