9 Các câu trả lời

ตอน7w บางทีก็​ เหม็น​ตัวเอง​ บางทีก็เหม็นสามีค่ะ​ บางวันจะอ้วก​ บางวันปกติค่ะ​ ตอนนี้เราได้13wล่ะ​ ล้าๆเพลีย​ๆ​มากกว่า

😁😁😁

เหม็นค่ะแม่ เหงื่อเราออกเยอะมากกว่าปกติ รู้สึกไม่สบายตัว เหมือนตอนก่อนท้องเลยคะ ฉีดน้ำหอมยังเอาไม่อยู่เลยคะบางที

😁😁

เป็นคะ นั่งๆละจะได้กลิ่นตัวเอง เหม็นๆจะอ้วก ทั้งที่อาบน้ำทั้งวัน แต่สามีชอบมาดม😄😄

😊😊

VIP Member

เคยเจอแต่เหม็นสามีนะคะ เพิ่งเคยได้ยินว่าเหม็นตัวเอง

😂😂😂

เหม็นคะ เหม็นเอือดๆ บางทีก็ลามไปคนรอบตัว 55555

😊😊

เปนเหมือนกันจ้านึกว่าเปนคนเดียว

😁😁

นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว 5555

😁😁

บ้านนี้เหม็นสามีค่ะ

🙂🙂

เป็นค่ะ

😁😁

Câu hỏi liên quan