39 Các câu trả lời

ปกติไม่ใช่คนขี้ร้อนค่ะพอท้องพึ่งอาบน้ำเสร็จเหงื่อแตกแล้ว 😹

ใช่ไหมคะสุดไปอ่ะนึกว่าเป็นอยู่คนเดียว เพราะเมื่อก่อนขี้หนาวมาก

ร้อนค่ะ 34 w 5 d ร้อนเท้าร้อนมือมาก กลางคืน แทบจะนอนไม่หลับเลยค่ะ

ทรมานสุดเน๊อะเเม่

เหงื่อชุ่มตลอดเวลาเลยคะ เราต้องนั่งคุยกับพัดลมทั้งวันเลย

ส่ายหน้าหนีอีกด้วย😅

เป็นค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งขี้ร้อนมากก เหงื่อไหลตลอดเวลา 32W 😅

เหงื่อหยดเป็นน้ำไหลเลย

ร้อนจริงค่ะ ร้อนแบบกว่าปกติมาก ยิ่งท้องแก่ยิ่งร้อนมาก

สุดๆเลยเน๊อะ

บ้านนี้ทั้งแอร์ทั้งพัดลมยังเอาไม่อยู่เลยค่ะแม่

เดินอาบน้ำทั้งวันไปเลย

บ้านนี้ 33+6 w คะ คือร้อนมาก หงุดหงิดกว่าปกติด้วยคะ

ใช่เลยคะ จนเเฟนบอกให้ไปเปิดเเอร์นอนเเม่ก็กลัวค่าไฟตอนนี้มากๆ

37+5 พัดลมเบอร์3ยังเอาไม่อยู่เลยค่ะ ร้อนมาก

ใช่ไหมคะเเม่ทรมงานมาก

24วีคนอนทีเหงื่อเเตกเหมือนอาบน้ำใหม่เลยคะ

เปียกชุ่มทั้งวันเลยค่ะ

ใช่แล้วค่ะร้อนมากนอนไม่หลับเลยค่ะ

เเถมเเน่นเองด้วย

Câu hỏi liên quan