29 Các câu trả lời

เหมือนกันค่ะตกเลือดเมื่อวันจันทร์ หมอบอกหัวใจเด็กไม่เต้นแล้ว เด็กมีโครงสร้าง ผิดปกติ นัดไปตรวจอีกทีวันศุกร์นี้ค่ะ😢

ของเราก้อไม่พบว่าหัวใจเต้นหมอเลยให้กลับมาทำใจ สรุปกลับมาเลือดออกเยอะ หมอเลยต้องตัดสินใจให้ดูดออก เพราะลูกไม่มีชีวิตเเล้ว

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ก็เคยแท้งตอน 3 เดือนเหมือนกันค่ะ คุณแม่ดูแลสุขภาพให้แข็งแรงนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่✌️

เสียใจด้วยค่ะแม่ เมื่อสิงหาที่ผ่านก็แท้งตอน3เดือน ขูดมดลูกได้2เดือนน้องก็มาได้10wละค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่

เสียใจด้วยค่ะ แม่ เราก้อพึ่งเสียลูกไปเหมือนกันค่ะ ท้องได้2เดือน เลือดออกเหมือนกันค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ดูแลสุขภาพ กินโฟเลทรอเลยเลยค่ะ เดี๋ยวน้องมาใหม่

เสียใจ​ด้วย​นะ​คะ​ ดูแล​ตัวเอง​ เดี๋ยว​น้อง​ก็​กลับมา​ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

เสียใจด้วยค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

เสียใจด้วยค่ะรอโอกาสน้องจะมาใหม่สู้ๆ

ขอบคุณนะคะ

เสียใจด้วยนะ​สู้​ๆนะคะเเม่​❤️

Câu hỏi liên quan