12 Các câu trả lời

ก้อนอุจจาระแข็งและต้องใช้แรงเบ่งในการถ่ายไหมคะ อาจเป็นหูรูดฉีกขาดเฉียบพลันจากการโดนก้อนอุจจาระบาดได้ค่ะ พยายามทานผักหรือไฟเบอร์เยอะๆเพื่อให้ก้อนอุจจาระนิ่มลงค่ะ

เป็นริดสีดวงแน่ๆค่ะคุณแม่ แต่เราไม่เคยเป็น ตอนท้องระบบขับถ่ายดีมาก

ระบบขับถ่ายแย่มากเลยค่ะตอนนี้ ท้องผูกมากๆ

ริดซี่ น่าจะมาเยือนคุณแม่ค่ะ ไปหาหมอนะคะ

คิดว่าจะรอด ไม่รอดสะแล้วค่ะ ริดซี่มาเยือนจริงๆ

ริดสีดวงค่ะ ถ้ามีติ่งๆออกมา หาหมอเลยค่ะ

เป็นริดสีดวงค่ะแม่ หาหมอนะคะ จะมียาให้ค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ตอนแรกตกใจมากเลย

VIP Member

น่าจะเป็นริดสีดวงนะคะ ไปหาหมอเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ตอนนี้34wเป็นเหมือนกันเลยค่ะ

ริดสีดวงค่ะ หาหมอเลยค่ะ

VIP Member

ถ้าเลือดสดๆ ก็ริดสีดวงค่ะ

เลือดสดๆเลยค่ะ

หยดลงพื้นประมานนี้ค่ะ

อยู่ที่ว่าขับถ่ายยากรึเปล่า 1ริดสีดวง 2รูทวารฉีกขาด จากการอึไม่ค่อยออก ท้องผูก อึแข็งเป็นต้น มี2กรณีค่ะ ไปหาหมอดูน่ะค่ะ

Câu hỏi liên quan