6 Các câu trả lời

ตอนนี้กำลังเจอเหตุการณ์คล้ายแม่เลยค่ะ คือหาไม่เจออะไรเลย แต่ไม่มีอาการเจ็บท้องเวียนหัว หมอบอกว่าน่าจะท้องนอกมดลูก แต่หาไม่เจอว่าอยู่ตรงไหน ตอนนี้สังเกตุอาการตัวเองถ้ามีอะไรผิดปกติจะไปหาหมออีกทีค่ะ

บ้านนี้ไม่เจอถุงไม่เจอตัว หมอนัดซาวด์3ครั้งไม่เจอ ครั้งที่4ตอน13wหมอบอกไม่เจอครั้งนี้ท้องลม สุดท้ายน้องมาเป็นตัวเลย ไม่เครียดนะคะพยายามทานไข่กับนมเยอะๆ

กำลังเจอเหตุการณ์นี้เหมือนกันค่ะ ตรวจเลือดหาค่า Hcg ล่าสุดแค่ 900กว่า s/u ไม่เจอถุง ภาวนาให้ใข่ตกช้า ทำให้อายุครรภ์เคลื่อน สาธุ

สู้ๆ นะคะ ตอนนี้ เราได้ 8 week คะ เจอน้องตอน 6 week คะ

ตอนนี้เราเจอเหตุกานแบบแม่เลยคะ 3วีค หมอให้แอดมิท นอน รพ รอเจาะเลือด กลัวท้องนอดมดลูกมากเลยคะแม่

เป็นเหมือนกันเรยคะ สุดท้ายท้องนอกมดลูกคะ

ตอนเรา5w 79xx

Câu hỏi liên quan