7 Các câu trả lời

ไปหาหมอด่วนเลยคะ คนท้องมีเลือดออกเป็นได้หลายสาเหตุ ทั้งอันตรายและไม่อันตราย แต่ที่ดูอาการเสี่ยงแท้งมากแม่ รีบไปหาหมอด่วนเลย

ไปวันนี้เลยคะ อันตราย เราก้อเลือดออกประมาทเท่าแม่นี้แหละ ไปหาหมอแต่ช้วยไม่ทันสรุปเราแท้งคะ

บ้านนี้ก็ออกช่วง4-5วีนก่อน อายุครรภ์9สป. หมอบอกปากมดลูกไม่เปิด หมอไม่ซาวด์ให้หรือฉีดยาให้ หมอให้มานอนพัก7-14วันค่ะ

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ ควรไปหาหมอบ้านนี้ออกตั้งแต่9วีค และเป็นเรื่อยๆ ตอนนี้1.8ขวบแล้วครับ

ตอนแม่ซาว9wได้ยินเสียงหัวใจน้องไหมคะแม่

ไปหาหมอค่ะแม่ บ้านนี้เคยเป็นช่วง 6สัปดาห์ค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

รีบไปหาหมอเลยนะคะแม่

เช้าแล้วแม่ อย่าเพิ่งเครียดน๊าาา

เป็นยังไงบ้างคะ

มีโพสต์อัพเดตแล้วนะคะคุณแม่ ฉีดยามา1เข็มแล้วค่ะ ตอนนี้ยังไม่มีอะไรต้องกังวลพักผ่อนแล้วไม่ยกของหนักค่ะ รอดูน้องต่อไปเรื่อยๆค่ะ