19 Các câu trả lời

บ้านนี้หลุดเมื่อวานตอนเย็นค่ะ 8วันพอดีค่ะ อาบน้ำให้น้องเสด กำลังจะเอายาแดงทาสะดือลูกเปิดๆผ้าออกสะดือหลุดตั้งยุขึ้นท้องลูกพอดีค่ะ ตอนนี้น้องก็ได้9วันพอดีค่ะ

ถ้าเช็ดถูกวิธีก็หลุดไวจ้า แต่บ้านนี้1เดือนกว่าจะหลุดเพราะเช็ดไม่ถูกวิธีในตอนแรกจ้า

15วัน​ค่ะ​ เช็ดทำความสะอาด​เช้ากลางวัน​เย็น​ ไม่มีบวมแดง

บ้านนี้7-8วันค่ะหลุดเอง ไม่มีเลือดรึน้ำหนองอะไรเลย

10วันหลุดค่ะ นอนชอบนอนดิ้นหลุดเองเลยค่ะ

หลุดเอง ตอนอาบน้ำค่ะ ประมาณ 2 อาทิตย์

14 วันค่า ใช้วิธีเช็ดด้วยเบตาดีน ค่า

7วีนหลุดค่ะแห้งสนิทไม่มีน้ำไม่แฉะ

บ้านนี้เพิ่งหลุดมาวานค่ะ 7 วันพอดี

พี่หลุดตอน14วัน น้อง6วันจ้า

Câu hỏi liên quan