4 Các câu trả lời

ถ้าปวดขนาดต้องกินยาก็ถือว่าผิดปกตินะคะ ตั้งท้องช่วงแรกก็ปวดเหมือนกันค่ะ แต่จะปวดหน่วงๆจี้ดๆเหมือนมีอะไรมาตอดท้องน้อยเบาๆไม่ถึงขั้นต้องทานยานะคะ

ค่ะ รุ้สึกว่าปวดแบบเจ็บๆผิดปกติแต่ไม่มีเลือดออกค่ะ

ไปหาคุณหมอ ให้ช่วยวิเคราะห์สาเหตุดีกว่าค่ะ จะได้รู้ว่าปลอดภัยหรือไม่ บ้านนี้ก็เจ็บจี๊ดๆ เหมือนกัน หมอซาวด์แล้ว บอกไม่มีอะไรน่ากังวล

แนะนำหาหมอนะคะ อาการปวดท้องมีได้หลายสาเหตุ ปวดเพราะมดลูดขยายตัวหรือปวดเพราะท้องนอกมดลูกค่ะแม่ลองปรึกษาหมดดูนะคะ

ขอบคุนึ่ะ

เราเคยถามหมอ หมอบอกว่ามดลูกกำลังขยายตัวค่ะ

ขอบคุนค่ะ

Câu hỏi liên quan