11 Các câu trả lời

ดื่มน้ำมากๆนะคะ อย่ากลั้นฉี่ บ้านนี้เคยเป็นค่ะ ปวดฉี่นิดเดียวก็ต้องฉี่ เดี๋ยวก็หายค่ะ

VIP Member

แนะนำให้ไปโรงพยาบาลนะคะ เราเคยเป็นอาการแบบนี้ค่ะ หมอตรวจสรุปเราเป็นติดเชื้อในท่อปัสวะ

ตอนนี้ใปคลินิคหมอแนะนำกินยาค่าเชื้อแล้วอาการปกติเริ่มดีขี้นแล้วค่ะ

เราเคยเป็นค่ะ ไม่ได้บอกแฟนหรอกแต่ให้เขาหยุดไปเลยเพราะเราใกล้จะคลอดด้วย

ดื่มน้ำเยอะๆค่ะ ถ้าไม่หายหรือดีขึ้นแนะนำให้ไปหาหมอค่ะอาจจะติดเชื้อ

หาหมอค่ะ ถ้าฉี่แล้วรู้สึกแสบขัด ล่าสุดไปมาแล้ว คนท้องต้องไปนะคะ

กะเพาะปัสสาวะอักเสบต้องหาหมอค่ะ สาเหตุจากการมีเพศสัมพันธ์

น่าจะกระเพราะปัสวะอักเสษนะคะ หาหมอ

ติดเชื้อในท่อปัสสวะ หาหมอค่ะ

เคยเป็นค่ะเดี๋ยวก็หาย

ลอฃดื่มน้ำมากๆค่ะ

Câu hỏi liên quan