11 Các câu trả lời

ทั้งสามท้องของเราแค่ละครั้ง​ มีทั้งหน้าสิว​ หน้าหมอง​ หน้าใส​ ได้ผู้ชายทั้งสามเลยค่ะ​คนที่สามกรกฎาคม​เหมือนกันเลยค่ะ

เป็นสิวช่วง3เดือนเเรก หน้าดำหมองคล้ำ มีแต่คนทักว่าได้ลูกชาย แต่ตอนนี้5เดือนสิวยุบหน้าสดใสขึ้นหมอบอกได้ลูกสาวจ้าาา

สิวจะขึ้นหรือไม่ขึ้นบอกเพศไม่ได้หลอกค่ะ มันขึ้นอยู่กับฮอร์โมน

บ้านนี้ ท้องสามเป็นสิวได้ ผช.ค่ะแม่ ท้องแรกก็ ผช. แต่ไม่เป็นสิวค่ะ

มีผิวผิวมันผมแห้งร่วงเยอะ ผู้ชายค่ะ ซาวด์เห็นและตรวจนิฟ

ทางนี้ยังไม่ได้ซาวค่ะ

ส่วนตัวได้ ผญ ค่ะ🥰 เป็นคนไม่เคยมีสิวเหมือนกันค่ะเเม่

16w อัลตร้าซาวด์ได้ผู้ชาย เป็นสิวที่ใบหน้าและหลัง😊

ท้องสองสิวขึ้น ได้ลูกชายค่ะ ตอนนี้ 16 วิค

VIP Member

บ้านนี้ไม่มีสิวขึ้นเลย ได้ลูกสาวค่า

ไม่มีสิวเลยค่ะ ตรวจนิฟ ได้ผู้ชาย

Câu hỏi liên quan