7 Các câu trả lời

มีหลายผลิตภัณฑ์​สำหรับผดผื่นเด็กให้เลือกใช้ค่ะ ถ้าแม่อยากลองซื้อมาทาให้น้องดูก็ลองศึกษาดูค่ะ มีเยอะเลย ส่วนตัวลองผลิตภัณฑ์​ตัวนึงที่เขาบอกออแกนิค มาทาให้น้องค่ะ แต่ไม่หาย (ซ้ำเยอะกว่าเดิม)​ เลยลองทาด้วยขมิ้นสด ก็แห้งดีค่ะ แต่ไม่ทันใจพ่อ สรุปไปจบที่หาหมอค่ะ (สบายใจกว่า)​ หมอจ่ายยามาให้ทา ทาไป4วัน ตอนนี้หายแล้วค่ะ เหลือแค่เติมความชุ่มชื้นกลับเข้าผิวค่ะ

ส่วนตัว ใช้เฟย์&เมย์ ค่อยๆดีขึ้นแล้ว น้องเป็นผื่นจนแม่กังวลหาทุกอย่างที่ว่าดี จนมาเจอตัวนี้เลยค่ะ ดีจิง แนะนำค่ะ

ครีม fae&mae เลยจ้าแม่ หรือbepanthen ก็ได้นะ ยุบไวมาก บ้านนี้ก็ใช้อยู่ เป็นปุ้บทาะเริ่มยุบลงเลยจ้า

ของผมใช้Bepenthenสำหรับแก้ผื่นผ้าอ้อม ทาได้ทั้งตัวที่มีผื่นขึ้นเลย ผื่นหายหมดเลยดีมาก

ใช้เหมือนกันค่ะ ตัวนี้ดีมากเลยทาเเปปๆไม่กี่วันหาย

บ้านนี้เป็นหมอบอกต่อมไขมันอักเสบได้ยามาทา3วันผื่นดีขึ้นเยอะเลย

ลูกเราก็เป็น ขึ้นทั้งหน้าทั้งหัว

ตัวนี้คะ ใช้ดี

Câu hỏi liên quan