1 Các câu trả lời

ของเราก็คุมอาหาร เจาะน้ำตาลเอง แต่ยังไม่ถึงกับต้องฉีด นน.ลูกต่ำกว่าเกณฑ์เหมือนกันค่ะ ท้อง7เดือน นน.แม่ขึ้นมาแค่4โลเอง มีคนรู้จักบอกให้เราคุมในส่วนของเราไปเลย ยังไงลูกก็แข็งแรง ยิ่งเราปล่อยให้น้ำตาลขึ้น ทำให้ลูกตัวใหญ่ยิ่งจะมีผลประทบค่ะหลังคลอดน้องค่ะ

ขอบคุณนะคะ นี่ก็พยายามคุมอย่างสุดความสามารถเลยค่ะ ท่องไว้เลยว่าเพื่อลูกๆ แล้วอีกอย่างคือไม่อยากฉีดด้วยค่ะ แม่สู้ๆนะคะ ใกล้จะได้เห็นหน้าน้องแล้วอีก 2 เดือน ^_^

Câu hỏi liên quan