6 Các câu trả lời

VIP Member

ผดผื่นเด็กขึ้นเป็นปกติค่ะ เด่วก็หายไปเองต้องใช้เวลาหน่อย ถ้าใจร้อนก็ใช้ครีมทาค่ะที่บ้านใช้ตัวนี้ ศึกษาอยู่นานจนเจอตัวนี้ ดีค่ะ

ใช้สำลีชุบน้ำต้มสุก(เย็นแล้ว)เช็ดบ่อยๆค่ะ ทุก3ช.ม ก็ได้ค่ะ ตุ่มจะหายแม่บ้านนี้เริ่มหายแล้วค่ะ

บ้านนี้ถ้าน้องร้อนผื่นจะขึ้นค่ะปกติค่ะเดี๋ยวก็หายไปเอง

VIP Member

หายไปเองค่ะ

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ แต่หายเอง ห้ามทาแป้งนะคะยิ่งทายิ่งเป็นค่ะ

บ้านนี้ก้อขึ้นค่ะ ลองเปลียนแชมพูดูนะคะ นี่ก้อลองอยู่ไม่มีผดขึ้นใหม่แล้วแนะนำทายาควบคู่กันจะหายไวกว่า

Câu hỏi liên quan