36 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เเต่น้องออกมาเเข็งเเรง สมบูรณ์ดีค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ🥰🥰

VIP Member

บ้านนี้37wแล้วค่ะน้องดิ้นแรงมากแล้วดิ้นบ่อยมากค่ะ😂

น่าจะอยากออกมาแล้วแน่ๆเลย 😂

บ้านนี้ก็เป็นอยู่คะ ดิ้นเบาจนแม่ใจเสียเลย 37weekแล้วคะ

เหมือนกันเลยค่ะ กังวลเลย น้องยิ่งน้ำหนักน้อยด้วย

การสะอึกคือเรื่องดีค่ะ แสดงว่าน้องฝึกหายใจแล้ว

เป็นเหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้กำหนดคลอด3วันแล้วค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะขอแค่ดิ้นก็พอ เพราะพื้นที่น้องน้อยลงค่ะ

แอบกังวลหน่อยๆ คอยสังเกตุ คอยดูทั้งวันเลย

บ้านนี้เข้า9เดือนลูกดิ้นน้อยขึ้นเหมือนกันค่ะ

บางทีคอยสะกิดบ่อยๆให้น้องดิ้น 😂

พื้นที่ในท้องแคบแล้วค่ะน้องเลยดิ้นไม่สะดวก

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้ 38+2 กลางวันดิ้นเบา กลางคืนนี้สะเทือน 😂

บ้านนี้ ช่วงนี้เบาทั้งกลางวัน กลางคืนเลย จะโก่งตัวสะส่วนใหญ่

บ้านนี้ก็ไม่เยอะค่ะเเต่ถีบทีท้องเเทบแตก

ใช่เลยย เกร็งท้อง จุกไปหมด 😂😂

Câu hỏi liên quan