8 Các câu trả lời

บ้านนี้ 32 ย่าง 33 ก็ตัดสินใจตรวจ nipt ค่ะ ตรวจให้มั่นใจดีกว่าค่ะ ทางนี่เพิ่งเจาะเลือดไปเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ตอนนี้รอทางแล็บแจ้งผลอยู่ค่ะ 😊

บ้านนี้ 38 แล้วค่ะ ตัดสินใจว่าจะตรวจ เพราะแม่คิดว่าเอาให้มั่นใจว่าลูกเราแข็งแรงจะสบายใจที่สุดค่ะ หมอนัดตรวจสัปดาห์หน้าค่ะ

ควรตรวจค่ะแม่ เพื่อความสบายใจของเราเองด้วย เจาะเลือดตรวจ Nipt ปลอดภัยที่สุดแล้วค่ะ เจาะน้ำคร่ำยังมีความเสี่ยงมากกว่านะคะ

บ้านนี้38 ตรวจนิฟค่ะ เพื่อความมั่นใจ ผลออกมาเสี่ยงต่ำไม่ต้องเจาะน้ำคร่ำค่ะ ตรวจตอน11w อีกอย่างคือรู้เพศเลยค่ะ

ตรวจดีกว่าค่ะ เพื่อความมั่นใจ ทางนี้อายุ27เองค่ะ แต่ขอคุณหมอตรวจนิฟ เพื่อความสบายใจล้วนๆค่ะ ไม่ต้องรอลุ้น

ตรวจจะดีที่สุดค่ะ เพราะอายุ 35 ขึ้นอยู่ในกลุ่มเสี่ยง ขอหมอเจาะน้ำคร่ำเลยค่ะ จะได้ไม่ต้องตรวจเลือด

บ้านนี้35พอดี ตรวจค่ะเพื่อความปลอดภัยของลูกน้อย หมอนัดสิ้นเดือนค่ะ

มีตอน35ค่ะ ตอนแรกก็บอกหมอว่าไม่ตรวจ แต่อีก1เดือนเปลี่ยนใจ ตรวจค่ะ