24 Các câu trả lời

VIP Member

เราตรวจที่​ รพ​รัฐ​ แบบเจาะเลือดฟรีนะคะ

ไม่มีเลยค่ะ​ เราฝากที่คลินิกละคุณหมอเขาบอกให้ไปตรวจเพราะเป็นโครงการของ​อะไรสักอย่สงเนี้ยแหละค่ะ​ อายุเราแค่27ค่ะ​ หมอให้ตรวจทุกคนเพราะตอนนี้มีคนอายุน้อยแต่ลูกออกมาเป็นดาวน์เพิ่มขึ้น​เลยเกิดโคงการนี้ค่ะ

ขึ้นอยู่กับคุณแม่นะคะว่ากังวลมั้ย

ตรวจเถอะค่ะแม่

ถ้าไม่ตรวจไม่เป็นไรค่ะไม่ได้มีการบังคับนะคะ แต่ของเราตรวจตอน12วีค เพื่อความสบายใจของตัวเองค่ะ พอรู้ผลก็ช่วยให้โล่งค่ะ 😂

เราใากกับ รพ กรุงเทพ เดียวจะลองถามหมอดูค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ

Câu hỏi liên quan