6 Các câu trả lời

กรณีนี้เป็นมาจะอาทิตย์แล้ว น่าจะตกขาวค่ะ ถ้าเป็นน้ำคร่ำรั่ว จะไหลตลอดเวลา แต่ไม่ปวดฉี่ ถ้าน้ำคร่ำแตกจะแตกเหมือนลูกโป่งใส่น้ำตกพื้นแตก และจะค่อยๆไหลออกมา

ถ้าเป็นน้ำคร่ำ มันจะปรึ้ดออกมา จากนั้นมันก็จะไหลตลอด ไหลเรื่อยๆ จนเปียกแฉะไปหมดเลยค่ะ ไหลตลอดไม่มีพักเบรก ค่อยๆไหลเรื่อยๆ (ประสบการณ์ตรง)

ตกขาวค่ะ น้ำคร่ำจะมีมูกขาวใสปนอยู่และจะไหลเรื่อยๆมากขึ้นเรื่อยๆค่ะ

ของเราก็เป็น หมอนัดเมื่อวาน สรุปเป็นตกขาวคะ

บ้านนี้ก็ไหลแบบนี้เลยค่ะ ไม่ปวดท้องอะไรเลย

เป้นตกขาวคะ