11 Các câu trả lời

ถ้าแม่มีอาการปวดท้องแบบทุกๆ5-10นาทีปวดถี่ๆต้องไปโรงพยาบาลนะคะนั่นคืออาการใกล้คลอดค่ะ

ปวดไปปากมดลูกยังม่เปิดจ้าแต่ก้อาจจะมีถี่ขึ้น ขอบคุณมากค่ะ

อาการปวดเตือนอย่างนึงค่ะ ถ้าเกิดบีบรัดตัวมากขึ้นอีก หรือปวดถี่ขึ้น ให้ไป รพ.นะคะ

ขอบคุณค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เมื่อวานไปหาหมอ หมอบอกเป็นแค่มูกเฉยๆยังไม่ใช่น้ำเดิน🥺

บ้านนี่ปากมดลูกเปิด1เซนแล้วค่ะแต่หมอไม่ให้นอนโรงบาล

จะคลอดหรือป่าวไปหาหมอดีกว่านะถ้าปวดท้องถี่ขึ้น

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแม่น้ำขาวๆไหลจนเลอะเกงใน

34weekเป็นเหมือนกันค่ะแม่ มันคืออะไรหรอค่ะ

ไปหาหมอค่ะแม่จะคลอดแล้ว

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

เตรียมของไปหาหมอ นะค่ะ

รอไห้มีน้ำเดินก่อนก็ได้ค่ะแม่ คลอดง่ายๆนะค่ะ

TapFluencer

น้ำคร่ำรึป่าวแม่

Câu hỏi liên quan