4 Các câu trả lời

แม่แจ้งหมอนะคะ เดี๋ยวหมอจะเปลี่ยนตัวยาให้ ส่วนตัวบ้านนี้เคยแพ้ยาบำรุงเลือด ทานแล้วอาเจียนตลอด ถึงจะเปลี่ยนเวลาทานตามแม่บ้านอื่นบอกก็ยังอาเจียน เลยบอกหมอค่ะ หมอเปลี่ยนให้แต่ก็ทานไม่ได้อยู่ดี หมอเลยให้เป็นพวกวิตามินทดแทนค่ะ คลอดมาน้องก็สมบูรณ์ดีนะคะ

ขอบคุณค่ะ🙏

เปลี่ยนกินก่อนนอน กินแล้วนอนเลยค่ะ แต่ถ้าท้องช่วงแรกๆถ้าแพ้ท้องก็ตื่นมาอ้วกได้ บ้านนี้ช่วงแพ้ท้องกินก็อ้วก ดึกดื่นก็อ้วก แต่ฝืนกิน หลายเดือนไปก็ดีเอง

ขอบคุณค่ะ ต้องลองแล้ว 🥰

เป็นค่ะ เราย้ายมากินก่อนนอนเอา กินแล้วต้องพร้อมหลับเลยไม่งั้นคลื่นไส้

ขอบคุณค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้คุณหมอให้ทานก่อนนอน ทานแล้วนอนเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ